Lý Gia Trang - 李家庄 [Selena Li ☆ Lý Thi Vận ☆ Vietnamese Fan Club]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lý Gia Trang - 李家庄 [Selena Li ☆ Lý Thi Vận ☆ Vietnamese Fan Club]

Nơi hội tụ những trái tim yêu Lý Thi Vận - Selena Vietnamese FC

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Bài Viết MớiTin tức cập nhật của Đại tỷThống kê
Poll
Bạn biết Sel từ bộ phim nào?
Đột phá cuối cùng
 nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_lcap0% nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Bà nhà tôi
 nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_lcap38% nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_rcap
 38% [ 3 ]
Kungfu Phật sơn
 nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_lcap0% nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Vua thảo dược
 nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_lcap13% nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_rcap
 13% [ 1 ]
Bố y thần tướng
 nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_lcap25% nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_rcap
 25% [ 2 ]
Trên cả tình yêu
 0% [ 0 ]
Cảnh sát mới ra trường
 0% [ 0 ]
Hạnh phúc ảo
 0% [ 0 ]
Quy luật sống còn 2
 0% [ 0 ]
Thiếu niên tứ đại danh bộ
 0% [ 0 ]
Quyền lực đồng tiền
 0% [ 0 ]
Cung tâm kế
 0% [ 0 ]
Thiết mã tâm kiều
 0% [ 0 ]
Khác... (kể rõ)
 nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_lcap25% nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! Vote_rcap
 25% [ 2 ]
Tổng số bầu chọn : 8

Share | 

nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
 nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!! EmptyTue Dec 21, 2010 3:00 pm

gianggiangonline

gianggiangonline

Ngân lượng : 49629
Hoa hồng : 0

Bài gửiTiêu đề: nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!!

Em chỉ mất đi 1 ng` ko yêu Em nhưng Anh lại mất đi 1 ng` yêu Anh thật lòg ......!~

Yêu anh ...ko có nghĩa là sẽ tha thứ hết tất cả mọi lỗi lầm cho anh đâu nhé!.

Yêu anh ...ko có nghĩa là em sẽ làm tất cả mọi thứ cho anh đâu…

Yêu anh ... ko có nghĩa là ko ghét anh,ko giận anh,ko bỏ mặc anh….

Yêu anh ... ko có nghĩa là sẽ cấm a làm những thứ anh thix mặc dù e rất ghét

Có những lỗi lầm e ko thể tha thứ cho anh vì e muốn điều đó sẽ ko bao h lập lại nữa

Em có thể làm mọi thứ cho anh ngoại trừ yêu anh them^ lần nữa!

Ghét anh,khi anh chẳng nhớ đến e,fớt lờ e đi,giận anh khj anh wên những lời e nói,những lời anh hứa với em…

Em ko bao h cấm anh làm những thứ anh thix chỉ đơn giản là e mún a từ bỏ…vì e ko có quyền kiểm soát cuộc sống của anh….nhưng e muốn anh biết tất cả những thứ e ko thix đều chỉ mún anh tốt hơn….Anh có thể làm nhưng xin a khj làm những việc đó thj` hãy nghĩ đến e…a nhé!

Yêu anh ... ko có nghĩa là e ko bao h cảm thấy cô đơn…

Yêu anh ...ko có nghĩa là a lúc nào cũng wan trọng….

Yêu anh…đâu fải là chúng ta sẽ ko dối nhau…

Yêu anh…chắc jì chúng ta sẽ ko bao h rời bỏ nhau anh nhỉ !

Yêu anh,đôi lúc e cũng fải cảm thấy cô đơn chứ! Nhưng trx’ sau jì em vẫn yêu anh,sẽ ko vì ko đc nói chuyện với anh,ko đc gặp anh mà ko yêu anh nữa!

Yêu anh,mà a lại chẳng wan trọng với e ư! Lạ wá nhỉ? Vì e muốn mình cũng là ng` wan trọng trong long anh kìa!

Ko biết có bao h anh nhìn vào mắt e và biết em muốn jì,nghĩ jì ko vậy? Tại sao chúng ta ko bao h có thể nhìn vào mắt nhau thế ?Hay tại…anh….và….em…có wá nhìu thứ dối nhau…Sao a và e ko thử đối diện với nhau anh nhỉ? Đối diện với những thứ e ko thể chấp nhận ở anh và anh ko thể chấp nhận ở e….Đừng bao h dối e anh nhé,sẽ ko nhẹ nhõm đâu…Thật đấy!

Em ko bao h bỏ mặc anh cả,chỉ là loại anh ra khỏi tâm trí e 1 kúc nào đó để e biết e yêu a đến cỡ nào,cần a đến dường naò,để ko bao h em chán yêu anh…

Em tin chắc rằng 1 khoảnh khắc nào đó trong đời mình ,1 trong 2 chúng ta muốn rời bỏ nhau.Thế nhưng , nếu h em ko cho a biêt tình cảm of e thì e sẽ fải hối tiếc.Chia tay đâu có nghĩa là ko còn yêu nhau nữa a nhỉ!

Yêu anh ko có nghĩa là em sẽ chạy đến ôm anh,hôn lên môi anh và nói "Em yêu anh",Vì có rất nhìu ng` cũng có thể nói với a cơ mà,e ko thix tình yêu của em trong anh chỉ tồn tại ở 3 chữ ấy.Em muốn tình yêu của e dzành cho a nhiều hơn thế nữa.Muốn anh cảm nhận đc điều đó từ trong trái tim em kìa! Khi a ôm e,hôn e và nắm tay e ấy…..

Yêu anhEm sẽ ko bao h fủ nhận mọi thứ vì điều sai lầm nhất là fủ nhận những jì traí tim em thật sự cảm nhận

Yêu anh….chắc jì e đã hỉu tất tần tật về a đâu nè,mún em hỉu a mà lại chẳng chịu mở lòng cho em chui vào thì sao e có thể chia sẻ cùng a đc…

Yêu anh ko có nghĩa là sẽ ko có chia tay,ko có đau khổ…

Khi a yêu e = tất cả trái tim mình,tình yêu a dành cho e sẽ ko bao h mất đi ngay cả khi chúng ta fải chia xa.Nếu 1 ngày nào đó anh cảm thấy mệt mỏi và muốn ra đi,,,thì hãy nói với e anh nhé..vì nếu anh yêu e thật sự thì dù có lỡ để mất a,a vẫn sẽ way về với e….

Đừng bao h sợ 1 kaí jì cả…vì sợ rồi nó cũng sẽ mất thôi…

Một cái jì đó dẫu là của mình vẫn có thể vụt tan biến trong chốc lát.

Em có thể cảm nhận đc rất nhìu thứ nhưng nó sẽ là vô nghĩa nếu ng`

em yêu đứng gần e mà lại chẳng hỉu đc tình cảm của e…

Và vì Yêu anh nên mới có cái entry ngu ngốc này nè!

Ngày xưa khj Thượng đế tạo ra con người sao lại lỡ tay bỏ hạt giống mâu thuẩn vào trong mỗi tâm hồn làm chi để bây h nhìu lúc e ko biết mình muốn jì ở anh…Thờ ơ thì e nghĩ a ko yêu,wan tâm e wá thj` e đâm ra cáu kỉnh…a lo cho e wá thì e lại chán…

Có thể anh ko là ng` đem lại cho e 1 tình yêu đầy bất ngờ và nhìu thú vị như e mong muốn,nhưng a hãy là ng` xuất hiện khj e cần a nhất…nhé!Hứa với e đi nào…

"Chán" cũng là gia vị của tình yêu a nhỉ! Một sáng ngủ dzậy tự nhiên thấy yêu a nhìu hơn…Cám ơn anh đã luôn bên cạnh e ngay cả khi ta chán nhau nhất…Để em hỉu rằng:

Caí jì là của mình rồi sẽ vẫn là của mình,nếu e biết nâng niu và gìn giữ ko fải = tay mà = cả trái tim.

[You must be registered and logged in to see this link.] |
[You must be registered and logged in to see this link.] |
[You must be registered and logged in to see this link.]

nếu a yêu e thật thì dù có lỡ để mất a thì a vẫn quay về bên e phải k a?!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang